![](images/counter/3.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d1.png)
![](/main2/images/counter/d8.png)
![](/main2/images/counter/d1.png)
ออนไลน์ : 15
หัวข้อ:: การประชุมชี้แจงนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงาน เพื่อลดความเสี่ยงของการทุจริต ป้องกันผลประโยชน์ทับซ้อน การสร้างจิตสำนึก คุณธรรม และจริยธรรม แก่พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้างตามภารกิจ ลูกจ้าง ให้สามารถปฏิบัติหน้าที่ด้วยความซื่อสัตย์สุจริต
เมื่อวันที่ 5 มีนาคม 2564 นายเสน่ห์ นามจันทรา ตำแหน่ง ปลัด อบต. ปฏิบัติหน้าที่นายก อบต.หญ้าปล้อง ร่วมกับหัวหน้าสำนักงานปลัด อบต. ผอ.กองช่าง ผอ.กองคลัง ผอ.กองการศึกษาฯ ประชุมชี้แจงนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงาน เพื่อลดความเสี่ยงของการทุจริต ป้องกันผลประโยชน์ทับซ้อน สร้างจิตสำนึก ให้แก่พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้างตามภารกิจ ลูกจ้าง ในสังกัดให้มีคุณธรรมและจริยธรรม เพื่อสามารถปฏิบัติหน้าที่ด้วยความซื่อสัตย์สุจริต และโปร่งใส ณ ห้องประชุมสภา อบต.หญ้าปล้อง
![](/upload/images/%E0%B8%A2%E0%B8%81%E0%B8%A1%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%A5%E0%B8%87%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%81%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3_%E0%B9%92%E0%B9%91%E0%B9%90%E0%B9%94%E0%B9%92%E0%B9%96.jpg)
วันที่ : 10 เมษายน 64 View : 379
งานป้องกันการทุจริต