![](images/counter/3.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d1.png)
![](/main2/images/counter/d8.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
ออนไลน์ : 36
Gallery :: โครงการท้องถิ่น สร้างป่า รักษ์น้ำ
องค์การบริหารส่วนตำบลหญ้าปล้อง จัดโครงการท้องถิ่น สร้างป่า รักษ์น้ำ เมื่อวันที่ 26 กันยายน 2561 เพื่อเพิ่มพื้นที่ป่าให้กับชุมชนและพื้นที่ป่าสาธารณะ เป็นแหล่งต้นน้ำในการอุปโภคบริโภค และเพื่อเแลิมพระเกียรติแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์
วันที่ : 22 ตุลาคม 61 View : 1382