![](images/counter/3.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d1.png)
![](/main2/images/counter/d8.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
ออนไลน์ : 27
Gallery :: กิจกรรมสืบสานประเพณีแห่เทียนพรรษา ประจำปี 2560
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
กิจกรรมสืบสานประเพณีแห่เทียนพรรษา ประจำปี 2560
---------------
อบต.หญ้าปล้อง ร่วมกับ โรงเรียนบ้านเอกสร้างเรือง ชาวบ้านเอก ชาวบ้านสร้างเรือง และชาวบ้านโนนสวย ร่วมกันจัดกิจกรรมสืบสานประเพณีแห่เทียนพรรษา ประจำปี 2560 ณ วัดพระธาตุเรืองรอง และวัดบ้านเอก ตำบลหญ้าปล้อง อำเภอเมืองศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ---------------
![](/upload/images/24251070_1523940561008499_1944252905_o.jpg)
![](/upload/images/24321920_1523940541008501_786881356_o.jpg)
![](/upload/images/24251397_1523940551008500_2097650758_o.jpg)
![](/upload/images/24281783_1523940547675167_1563894571_o.jpg)
![](/upload/images/24251401_1523940554341833_1308650380_o.jpg)
![](/upload/images/24251976_1523940531008502_570151908_n.jpg)
![](/upload/images/24209600_1523940557675166_1364492047_o(1).jpg)
วันที่ : 6 ธันวาคม 60 View : 686