![](images/counter/3.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d0.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d2.png)
![](/main2/images/counter/d1.png)
![](/main2/images/counter/d7.png)
![](/main2/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 18
Gallery :: โครงการแข่งขันกีฬาสานสัมพันธ์ต้านยาเสพติด หญ้าปล้องเกมส์ ครั้งที่ 17
องค์การบริหารส่วนตำบลหญ้าปล้อง นำโดย นายวิรัตน์ ลินลาด นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหญ้าปล้อง จัดโครงการแข่งขันกีฬาสานสัมพันธ์ต้านยาเสพติด "หญ้าปล้องเกมส์" ครั้งที่ 17 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยบูรณาการร่วมกับฝ่ายสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหญ้าปล้อง กำนัน ผู้ใหญ่บ้านในพื้นที่ โรงเรียนในพื้นที่ หน่วยราชการในพื้นที่ ภาคเอกชน ระหว่างวันที่ 8 - 10 มีนาคม 2567 ณ สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนตำบลหญ้าปล้อง ซึ่งโครงการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย บรรลุตามวัตถุประสงค์
วันที่ : 18 มีนาคม 67 View : 99